ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
ดู: 17|ตอบ: 0

รับงานไซไลค่ะ 2200/3ชม น่ารักขาว นมใหญ่ บริการดี สุภาพ ปลอดภัย ไม่ผิดหวังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

มีนามว่าtoyotavios 
 สมาชิกคนที่1300963 
 เงิน 
 ความดี 

คุณยังไม่ได้ใช้เหรียญ
กรุณาคลิกที่นี่เพื่อใช้เหรียญ

โพสต์เมื่อ 6 วันก่อน | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แนะนำตัวกันก่อนนะค่ะ ชื่อ น้องไอซ์ ค่ะ ตอนนี้อายุ 21 ปี

รับงานอยู่แถว     สำโรง /สุขุมวิท / แบริ่ง    ** ละแวกใกล้เคียงนะค่ะ**

ค่าขนมน้องไอซ์อยู่ที่   2200/3ชม.   2ครั้ง      ค้างคืน  4000    ไม่รวม รร.

สัดส่วนน้องไอซ์ อยู่ที่   36-24-35  สูง163 หนัก 48  (หุ่นดี-น่าอกใหญ่-ช่วงล่างฟิต)

สนใจน้องไอซ์โทร์มาได้ที่เบอร์    099-785-6824        สะดวกรับตั้งแต่   11 โมง  ถึง  ตี 5 นะค่ะ

กติกาข้อห้ามนะค่ะ  *  อมสดได้ค่ะแต่ไม่เสร็จในปาก
                            *  ไม่เอาบริเวณก้นแต่สามารถเล่นท่าได้ต่างๆเลยค่ะ
                             *  เลียได้-ดูดได้-ขึ้นให้-มีอารมร่วมนะค่ะ
                             *  มีไรกันทุกครั้งใส่ถุงนะค่ะ
สนใจยังไงติดต่อไอซ์ได้นะค่ะ  ไม่เรื่องมาก ไม่รีบ ไม่เร่ง  เน้นบริการเต็มที่ค่ะ

***ขอบคุณที่มาใช้บริการนะค่ะ   หวังว่าโอกาสต่อไปไอซ์คงได้บริการพี่ๆทุกคนอีก  ขอบคุณค่ะ***

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|โหมดมือถือ|โหมดเฉพาะข้อความ|24sidelineth.com